Police Station Mataur ਕੋਲ ਚੱਲ ਰਿਹਾ ਸੀ ਧੰਦਾ !

ਇਸ ਅੱਖਾਂ ਖੋਲ੍ਹਣ ਵਾਲੀ ਗੁਪਤ ਜਾਂਚ ਵਿੱਚ, ਨਿਊਜ਼ ਚੈਨਲ ਐਡਰੈਸ ਇਟ, ਪੰਜਾਬ ਵਿੱਚ ਜਨਤਕ ਵੇਸਵਾਗਮਨੀ ਦੇ ਵਿਆਪਕ ਮੁੱਦੇ ਦਾ ਪਰਦਾਫਾਸ਼ ਕਰਨ ਲਈ ਫੋਰਸਾਂ ਵਿੱਚ ਸ਼ਾਮਲ ਹੋਏ। ਅਧਿਕਾਰੀਆਂ ਵੱਲੋਂ ਕਾਰਵਾਈ ਨਾ ਹੋਣ ਦੇ ਬਾਵਜੂਦ, ਇਹ ਸਾਂਝੀ ਜਾਂਚ ਸਥਿਤੀ ਦੀ ਕੌੜੀ ਹਕੀਕਤ ‘ਤੇ ਰੌਸ਼ਨੀ ਪਾਉਂਦੀ ਹੈ। ਸਾਡੇ ਕੈਮਰੇ ਦਰਾਂ ਦੀ ਫਿਕਸਿੰਗ

ਅਤੇ ਕਾਰਾਂ ਦੇ ਅੰਦਰ ਹੋਣ ਵਾਲੇ ਵੇਸਵਾਗਮਨੀ ਦੇ ਸਪੱਸ਼ਟ ਕੰਮਾਂ ਨੂੰ ਕੈਪਚਰ ਕਰਦੇ ਹੋਏ ਦੇਖੋ। ਇੱਕ ਹੈਰਾਨ ਕਰਨ ਵਾਲੇ ਖੁਲਾਸੇ ਵਿੱਚ, ਵੇਸਵਾਗਮਨੀ ਵਿੱਚ ਸ਼ਾਮਲ ਟਰਾਂ-ਸ ਜੈਂ-ਡਰ ਵਿਅਕਤੀਆਂ ਵਿੱਚੋਂ ਇੱਕ ਨੇ ਕੈਮਰੇ ‘ਤੇ ਪੁੱਛੇ ਜਾਣ ‘ਤੇ ਇਸ ਗੈਰ-ਕਾਨੂੰਨੀ ਗਤੀਵਿਧੀ ਵਿੱਚ ਆਪਣੀ ਸ਼ਮੂਲੀਅਤ ਨੂੰ ਖੁੱਲ੍ਹੇਆਮ ਸਵੀਕਾਰ ਕੀਤਾ।

ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਵਿੱਚ ਜਾਂਚ ਰਿਪੋਰਟ ਸ਼ਾਮਲ ਹੈ ਜਿਸ ਵਿੱਚ ਸ਼ਾਮਲ ਹੈ ਕਿ ਨਿੱਜੀ ਵੇਸਵਾਗਮਨੀ ਗੈਰ-ਕਾਨੂੰਨੀ ਨਹੀਂ ਹੈ, ਇਸਦੀ ਮੰਗ ਕਰਨਾ, ਜਨਤਕ ਤੌਰ ‘ਤੇ ਇਸ ਵਿੱਚ ਸ਼ਾਮਲ ਹੋਣਾ, ਅਤੇ ਵੇਸ਼ਵਾਘਰ ਦਾ ਮਾਲਕ ਹੋਣਾ ਕਾਨੂੰਨ ਦੁਆਰਾ ਵਰਜਿਤ ਹੈ। ਵੀਡੀਓ ਵਿੱਚ ਸਾਹਿਬਜ਼ਾਦਾ ਅਜੀਤ ਦੀਆਂ ਸੜਕਾਂ ‘ਤੇ ਜਨਤਕ ਵੇਸਵਾਗਮਨੀ ‘ਤੇ ਕੇਂਦਰਿਤ ਸਾਂਝੀ ਜਾਂਚ ਰਿਪੋਰਟ ‘ਤੇ ਵੀ ਚਰਚਾ ਕੀਤੀ ਜਾਵੇਗੀ।

ਵੀਡੀਓ ਵਿੱਚ ਗ੍ਰਿਫ-ਤਾਰੀ, ਛਾਪੇਮਾ-ਰੀ ਅਤੇ ਬਚਾਅ ਕਾਰਜਾਂ ਦੌਰਾਨ ਸੈ-ਕਸ ਵਰਕਰਾਂ ਦੀ ਪਛਾਣ ਦੀ ਸੁਰੱਖਿਆ ਨੂੰ ਯਕੀਨੀ ਬਣਾਉਣ ਲਈ ਪ੍ਰੈਸ ਕੌਂਸਲ ਆਫ਼ ਇੰਡੀਆ ਦੁਆਰਾ ਜਾਰੀ ਦਿਸ਼ਾ-ਨਿਰਦੇਸ਼ਾਂ ਦੀ ਪਾਲਣਾ ਕੀਤੀ ਗਈ ਹੈ। ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਪਛਾਣ ਪ੍ਰਗਟ ਨਾ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਬਹੁਤ ਧਿਆਨ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ ਹੈ, ਭਾਵੇਂ ਉਹ ਪੀੜਤ ਜਾਂ ਦੋ-ਸ਼ੀ ਹਨ, ਇਸ ਤੋਂ ਇਲਾਵਾ, ਵੀਡੀਓ ਭਾਰਤੀ ਦੰਡ ਸੰਹਿਤਾ ਦੀ ਨਵੀਂ ਪੇਸ਼ ਕੀਤੀ ਗਈ ਧਾ-ਰਾ 354 ਸੀ ਦੀ ਸਖਤੀ ਨਾਲ ਪਾਲਣਾ ਕਰਦਾ ਹੈ, ਜੋ ਕਿ ਵਿਯੂਰਵਾਦ ਨੂੰ ਅਪਰਾਧ ਬਣਾਉਂਦਾ ਹੈ।

ਇਹ ਜਾਣਕਾਰੀ ਸੋਸਲ ਮੀਡੀਆ ਤੋ ਲਈ ਗਈ ਹੈ ਇਸ ਨੂੰ ਰਿਕਾਰਡ ਜਾ ਬਣਾਉਣ ਵਿੱਚ ਸਾਡਾ ਕੋਈ ਹੱਥ ਨਹੀ ਹੈ ਅਸੀ ਸਿਰਫ ਤੁਹਾਡੇ ਨਾਲ ਇਹ ਜਾਣਕਾਰੀ ਅੱਗੇ ਸੇਅਰ ਕਰ ਰਹੇ ਹਾਂ।ਸਾਡੇ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਰਹਿਣ ਲਈ ਧੰਨਵਾਦ ਜੇ ਅੱਗੇ ਤੋ ਹਰ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੀਆਂ ਜਾਣਕਾਰੀਆਂ ਲੈਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ ਤਾਂ ਸਾਡਾ ਪੇਜ ਲਾਇਕ ਕਰੋ ਤਾ ਜੋ ਹਰ ਜਾਣਕਾਰੀ ਤੁਹਾਡੇ ਤੱਕ ਪਹੁੰਚਦੀ ਹੋ ਸਕੇ।

About admin

Check Also

ਸਕੂਲ ਚ ਹੀ ਨੌਜਵਾਨ ਅਧਿਆਪਕਾ ਨੇ ਕੀਤੀ ਖ਼ੁਦਕੁਸ਼ੀ, ਲਾਸ਼ ਦੇਖ ਸਭ ਦੇ ਉੱਡੇ ਹੋਸ਼

ਕਪੂਰਥਲਾ : ਕਪੂਰਥਲਾ ਦੇ ਆਰ. ਸੀ. ਐੱਫ ਕੈਂਪਸ ਵਿਚ ਦਿਵਿਆਂਗ ਬੱਚਿਆਂ ਲਈ ਚੱਲ ਰਹੇ ‘ਜੈਕ …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *