ਮੌ-ਤ ਦੇ ਮੂੰਹ ਗਈ ਮਾਸੂਮ ਇੰਝ ਬਚ ਸਕਦੀ ਸੀ ਜਾ-ਨ !

ਪਟਿਆਲਾ ਪੁਲਿਸ ਨੇ ਜਨਮਦਿਨ ਕੇਕ ਦੁਰਘਟਨਾ ਦੇ ਮਾਮਲੇ ਵਿੱਚ ਚਾਰ ਵਿਅਕਤੀਆਂ ਦੀ ਪਛਾਣ ਕੀਤੀ ਹੈ ਅਤੇ ਉਹਨਾਂ ਵਿੱਚੋਂ ਤਿੰਨ ਨੂੰ ਗ੍ਰਿਫ-ਤਾਰ ਕੀਤਾ ਹੈ, ਜਿਸ ਵਿੱਚ 25 ਮਾਰਚ ਨੂੰ ਇੱਕ ਔਨਲਾਈਨ ਫੂਡ ਡਿਲੀਵਰੀ ਰਾਹੀਂ ਆਰਡਰ ਕੀਤੇ ਕੇਕ ਨੂੰ ਖਾਣ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਇੱਕ 10 ਸਾਲਾ ਲੜਕੀ (ਪਟਿਆਲਾ ਵਿੱਚ) ਦੀ ਸ਼ੱਕੀ ਭੋਜਨ ਜ਼-ਹਿਰ ਕਾਰਨ ਮੌ-ਤ ਹੋ ਗਈ ਸੀ। ਐਪਲੀਕੇਸ਼ਨ.

ਚਾਰਾਂ ਦੀ ਪਛਾਣ ਗੁਰਮੀਤ ਸਿੰਘ ਵਾਸੀ ਗ੍ਰੀਨ ਵਿਊ ਕਲੋਨੀ, ਰਣਜੀਤ, ਪਵਨ ਮਿਸ਼ਰਾ ਅਤੇ ਵਿਜੇ ਕੁਮਾਰ ਵਜੋਂ ਹੋਈ ਹੈ। ਜਦਕਿ ਕਾਨ੍ਹਾ ਬੇਕਰੀ ਦਾ ਮਾਲਕ ਗੁਰਮੀਤ ਸਿੰਘ ਫਰਾਰ ਹੈ, ਪੁਲਿ-ਸ ਨੇ ਹੋਰ ਤਿੰਨ ਬੇਕਰੀ ਵਰਕਰਾਂ ਨੂੰ ਗ੍ਰਿ-ਫਤਾਰ ਕਰ ਲਿਆ ਹੈ, ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਐਤਵਾਰ ਨੂੰ ਅਦਾ-ਲਤ ਵਿੱਚ ਪੇਸ਼ ਕੀਤਾ ਗਿਆ। ਪੁ-ਲਿਸ ਨੇ ਕੇਕ ਸਪਲਾਈ

ਕਰਨ ਵਾਲੀ ਕਾਨਹਾ ਬੇਕਰੀ ਦੇ ਖਿ-ਲਾਫ ਵੀ ਐਫ-ਆਈਆਰ ਦ ਰਜ ਕੀਤੀ ਹੈ। ਇਹ ਘਟਨਾ ਉਦੋਂ ਵਾਪਰੀ ਜਦੋਂ ਪੰਜਵੀਂ ਜਮਾਤ ਦੀ ਵਿਦਿਆਰਥਣ ਮਾਨਵੀ ਨੇ 24 ਮਾਰਚ ਨੂੰ ਆਪਣਾ ਜਨਮ ਦਿਨ ਮਨਾਇਆ।

ਇਹ ਜਾਣਕਾਰੀ ਸੋਸਲ ਮੀਡੀਆ ਤੋ ਲਈ ਗਈ ਹੈ ਇਸ ਨੂੰ ਰਿਕਾਰਡ ਜਾ ਬਣਾਉਣ ਵਿੱਚ ਸਾਡਾ ਕੋਈ ਹੱਥ ਨਹੀ ਹੈ ਅਸੀ ਸਿਰਫ ਤੁਹਾਡੇ ਨਾਲ ਇਹ ਜਾਣਕਾਰੀ ਅੱਗੇ ਸੇਅਰ ਕਰ ਰਹੇ ਹਾਂ।ਸਾਡੇ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਰਹਿਣ ਲਈ ਧੰਨਵਾਦ ਜੇ ਅੱਗੇ ਤੋ ਹਰ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੀਆਂ ਜਾਣਕਾਰੀਆਂ ਲੈਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ ਤਾਂ ਸਾਡਾ ਪੇਜ ਲਾਇਕ ਕਰੋ ਤਾ ਜੋ ਹਰ ਜਾਣਕਾਰੀ ਤੁਹਾਡੇ ਤੱਕ ਪਹੁੰਚਦੀ ਹੋ ਸਕੇ।

About admin

Check Also

ਸਕੂਲ ਚ ਹੀ ਨੌਜਵਾਨ ਅਧਿਆਪਕਾ ਨੇ ਕੀਤੀ ਖ਼ੁਦਕੁਸ਼ੀ, ਲਾਸ਼ ਦੇਖ ਸਭ ਦੇ ਉੱਡੇ ਹੋਸ਼

ਕਪੂਰਥਲਾ : ਕਪੂਰਥਲਾ ਦੇ ਆਰ. ਸੀ. ਐੱਫ ਕੈਂਪਸ ਵਿਚ ਦਿਵਿਆਂਗ ਬੱਚਿਆਂ ਲਈ ਚੱਲ ਰਹੇ ‘ਜੈਕ …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *