ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਤੇ ਵਾਇਰਲ ਹੋਇਆ ਵੀਡਿਓ ਦੇਖੋ


ਅਸੀ ਤੁਹਾਡੇ ਨਾਲ ਹੇਠਾ ਵੀਡੀਓ ਸਾਂਝਾ ਹੈ ਹੇਠਾ ਅਖੀਰ ਤੇ ਜਾ ਕੇ ਦੇਖ ਸਕਦੇ ਹੋ ਇਹਨਾ ਖਬਰਾ ਨੂੰ ਰਿਕਾਰਡ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਸਾਡਾ ਕੋਈ ਯੋਗਦਾਨ ਨਹੀ ਹੁੰਦਾ ਅਸੀ ਸਿਰਫ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਤੇ ਵਾਰਿਅਲ ਵੀਡੀਓ ਦੇ ਆਧਾਰ ਤੇ ਤੁਹਾਡੇ ਨਾਲ ਹਰ ਨਵੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਸਾਂਝੀ ਕਰਦੇ ਰਹਿਣੇ ਹਾਂ ਕਿ ਹੈ ਪੂਰਾ ਮਾਮਲਾ ਆਉ ਦੱਸਦੇ ਹਾਂ

ਤੁਹਾਨੂੰ ਵਿਸਥਾਰ ਨਾਲ ਦੇਖੋ ਪੂਰੀ ਜਾਣਕਾਰੀਅਜ ਦੀ ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਦੇ ਵਿਚ ਦਸਿਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ ਕਿ ਅਜ ਕਲ ਬੜੇ ਜਿਹੇ ਅਜਿਹੇ ਮਾ ਬਾਪ ਹਨ ਜਾ ਲੋਕ ਹਨ। ਇਹ ਵੀ ਕਹਿ ਸਕਦੇ ਹਾਂ ਕਿ ਜੋ ਅਜ ਦੇ ਸਮੇ ਦੇ ਨੌਜਵਾਨ ਮੁੰਡੇ ਕੁੜੀਆ ਹਨ। ੳੁਹ ਇਕ ਦੂਜੇ ਨੂੰ ਪਸੰਦ ਕਰਨ ਲਗ ਜਾਂਦੇ ਹਨ ਜਿਸ ਦੇ ਬਾਦ ੳੁਹ ਇਹ ਕਹਿੰਦੇ ਹਨ ਕਿ ਵਿਆਹ ਕਰ ਲੈਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ

ਵਿਚੋ ਕਈ ਤਾ ਵਿਆਹ ਕਰਵਾਓਂਦੇ ਹੀ ਨਹੀ ਹਨ। ਦਸਿਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ ਕਿ ਕਈ ਘਰਾ ਦੇ ਵਿਚ ਇਹ ਹੁੰਦਾ ਹੈ ਕਿ ਮੁੰਡੇ ਦੀ ਜਾ ਕੁੜੀ ਦੀ ੳੁਮਰ 23 ਜਾ 24 ਸਾਲ ਹੁੰਦੀ ਹੈ ਤੇ ੳੁਹ ੳੁਸ ਦਾ ਵਿਆਹ ਕਰ ਦਿੰਦੇ ਹਨ। ਕਹਿਣਾ ਦਾ ਮਤਲਬ ਹੈ ਕਿ ਵਿਆਹ ਦਾ ਮਤਲਬ ਇਹ ਨਹੀ ਹੈ ਕਿ ਜਦੋ ੳੁਮਰ ਹੋਈ

ਕਰਲਿਆ ਜਾਂ ਕਰਵਾ ਦਿੱਤਾ। ਵਿਆਹ ਦਾ ਮਤਲਬ ਇਹ ਸਮਝ ਕੇ ਚਲੋ ਕਿ ਅਗਲੇ ਆਓਣ ਵਾਲੇ 50 ਜਾ 60 ਸਾਲ ਤੁਸੀ ਇਕ ਹੀ ਇਨਸਾਨ ਦੇ ਨਾਲ ਜਿਹੜਾ ਕਿ ਤੁਹਾਡਾ ਬਾਕੀ ਦੀ ਜਿੰਦਗੀ ਤੁਹਾਡੇ ਨਾਲ ਰਹੇਗਾ ਤੇ ਇਕੋ ਕਮਰੇ ਦੇ ਵਿਚ ਤੁਸੀ ਦੋਨੋ ਜਿੰਦਗੀ ਜੀਓਗੇ। ਇਸ ਦਾ ਮਤਲਬ ਇਹ ਹੁੰਦਾ ਹੈ

ਕਈ ਵਾਰ ਅਜਿਹਾ ਹੋ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਕਿ ਆਪਾ ਮੈਨਟਲੀ ਤੌਰ ਤੇ ਤਿਆਰ ਨਹੀ ਹੁੰਦੇ। ਵਿਆਹ ਦੇ ਲਈ ਪਰ ਕਈ ਵਾਰ ਅਜਿਹਾ ਹੁੰਦਾ ਹੈ ਕਿ ਫਿਜੀਕਲੀ ਤੌਰ ਤੇ ਤਿਆਰ ਹੋ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਤੇ ਘਰ ਦਿਆ ਦੇ ਦਬਾਅ ਦੇ ਕਾਰਨ ਵਿਆਹ ਕਰਵਾਓਣਾ ਪੈ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਪਰ ੳੁਸ ਚੀਜ ਦਾ ਅਸਰ ਵਿਆਹ ਦੇ ਬਾਦ ਦੇਖਣ ਦੇ ਲਈ ਮਿਲਦਾ ਹੈ ਜਿਵੇ ਕਿ ਵਿਆਹ ਤੋ ਬਾਦ

About lakhwidner Singh

Check Also

Karan Aujla ਦੇਖੋ ਕੀ ਬੋਲ ਰਿਹਾ Amritpal Singh ਬਾਰੇ !

ਅ ਸੀਂ ਹਰ ਰੋਜ਼ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਤੇ ਬਹੁਤ ਸਾਰੀਆਂ ਖ਼ਬਰਾਂ ਦੇਖਦੇ ਰਹਿੰਦੇ ਹਾਂ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *