ਘਰ ਦੀ ਛੱਤ ਸੀ ਚੌਂਦੀ, ਗੁਜਾਰਾ ਵੀ ਮੁਸ਼ਕਿਲ! ਬੰਦੇ ਦੀ 2.5 ਕਰੋੜ ਦੀ ਲਗ ਗਈ ਲਾਟਰੀ

ਅਜ ਦੀ ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਜਿਸ ਦੇ ਵਿਚ ਦਸਿਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ ਕਿ ਇਕ ਬੰਦੇ ਨੂੰ ਫੌਨ ਆਓਂਦਾ ਹੈ ਕਿਹਾ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਕਿ ਤੁਹਾਡੀ ਲਾਟਰੀ ਲੱਗੀ ਹੈ ਰਬ ਜਿਸ ਨੂੰ ਦਿੰਦਾ ਹੈ ੳੁਸ ਨੂੰ ਖੁਲ ਕੇ ਦਿੰਦਾ ਹੈ। ਇਕ ਪਿੰਡ ਦੇ ਰਹਿਣ ਵਾਲੇ ਜਸਬੀਰ ਸਿੰਘ ਦੇ ਬਾਰੇ ਦਸਿਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ ਕਿ ਜਿਸ ਤੇ ਲੱਖਾ ਹਜਾਰਾ ਦਾ ਕਰਜਾ ਸੀ।

ਜਿਸ ਨੂੰ ਲਾਓਣ ਦੇ ਲਈ ੳੁਹ ਦਿਨ ਰਾਤ ਮਿਹਨਤ ਕਰ ਦਾ ਸੀ ਘਰ ਦੇ ਹਾਲਾਤਾ ਬੜੇ ਨਾਜੁਕ ਹਨ ਤੇ ਮਿਹਨਤ ਕਰਕੇ ਘਰ ਦਾ ਗੁਜਾਰਾ ਕਰਿਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ। ਦਸਿਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ ਕਿ ਜਸਬੀਰ ਸਿੰਘ ਦੇ ਵਲੋ ਕਿਹਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ ਕਿ ੳੁਸ ਦੇ ਵਲੋ ਇਕ ਲਾਟਰੀ ਪਾਈ ਜਾਂਦੀ ਹੈ। ਜਿਨਾ ਦਾ ਨਾਮ ਪਹਿਲਾ

ਤਾ ਨਹੀ ਨਿਕਲ ਦਾ ਸੀ ਪਰ ਹੁਣ ਨਿਕਲ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਤੇ ਜਿਸ ਦੇ ਵਿਚ ਨਾਮ ਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ। ਘਰ ਦਿਆ ਨੁੰ ਸੁਣ ਕੇ ਹੈਰਾਨੀ ਹੁੰਦੀ ਹੈ ਜਿਸ ਦੇ ਬਾਦ ਪੂਰਾ ਪਰਿਵਾਰ ਬੜਾ ਖੁਸ਼ ਹੁੰਦਾ ਹੈ। ਦਸਿਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ ਬਚਿਆ ਦੀ ਪ ੜਾਈ ਦੇ ਲਈ ਵਧੀਆ ਭਵਿੱਖ ਦੇ ਲਈ ਇਸ ਪੈਸੇ ਦਾ ਇਸਤੇਮਾਲ ਕਰਿਆ ਜਾਵੇਗਾ।

ਘਰ ਦੇ ਹਾਲਾਤ ਮਾੜੇ ਸਨ ਹੁਣ ਥੋੜਾ ਹੋਇਆ ਹੈ ਕਿ ਲੋਕਾ ਦੇ ਪੈਸੇ ਲਾਏ ਜਾਣ ਗੇ ਹੁਣ ਕਿਤੇ ਯਾ ਕੇ ਸਾਹ ਆਇਆ ਹੈ। ਦੋ ਲਾਟਰੀਆ ਪਾਈਆ ਜਾਂਦੀਆ ਹਨ ਜਿਸ ਦੇ ਬਾਦ ਇਕ ਲਾਟਰੀ ਦਾ ਨਾਮ ਨਿਕਲ ਕੇ ਆਓਂਦਾ ਹੈ ਤੇ 2.5 ਕਰੋੜ ਰੁਪਏ ਦੀ ਰਾਸ਼ੀ ਮਿਲੀ ਹੈ।

ਦੋਸਤੋ ਇਹ ਜੋ ਜਾਣਕਾਰੀ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸ ਰਹੇ ਹਾਂ ਇਹ ਸਾਰੀ ਵੀਡੀਓ ਤੇ ਆਧਾਰਤ ਹੈ ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਨੂੰ ਬਣਾਉਣ ਦੇ ਵਿੱਚ ਸਾਡਾ ਕੋਈ ਵੀ ਹੱਥ ਨਹੀਂ ਹੈ ਇਹ ਜਾਣਕਾਰੀ ਸਿਰਫ਼ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਡੇ ਨਾਲ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਰਾਹੀਂ ਅੱਗੇ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰ ਰਹੇ ਹਾਂ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਤੇ ਜੁੜ ਕੇ ਰਹਿਣ ਲਈ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਡਾ ਬਹੁਤ ਬਹੁਤ ਧੰਨਵਾਦ ਕਰਦੇ ਹਾਂ ਏਦਾਂ ਦੀਆਂ ਹੋਰ ਜਾਣਕਾਰੀਆਂ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਡੇ ਸਾਹਮਣੇ ਲਿਆਉਂਦੇ ਰਹਾਂਗੇ ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਸਾਡੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦੇਖਣ ਦੇ ਲਈ ਤੁਸੀਂ ਸਾਡੇ ਫੇਸਬੁੱਕ ਪੇਜ ਨੂੰ ਜ਼ਰੂਰ ਕਰੋ

ਅਸੀਂ ਤਾਜ਼ਾ ਜਾਣਕਾਰੀ ਤਾਜ਼ੀਆਂ ਖ਼ਬਰਾਂ ਪੰਜਾਬੀ ਵਾਇਰਲ ਖ਼ਬਰਾਂ ਅਤੇ ਇੰਟਰਟੇਨਮੈਂਟ ਖ਼ਬਰਾਂ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਲੈ ਕੇ ਆਉਂਦੇ ਹਾਂ ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ ਕਿ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਇਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੇ ਹੋਰ ਆਰਟੀਕਲ ਲੈ ਕੇ ਆਈਏ ਤੁਹਾਡੇ ਪੇਜ ਲਾਈਕ ਜਰੂਰ ਕਰੋ ਅਤੇ ਸਾਡੇ ਆਰਟੀਕਲ ਨੂੰ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰੋ ਤਾਂ ਕਿ ਅਸੀਂ ਹੋਰ ਜਾਣਕਾਰੀਆਂ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਲੈ ਕੇ ਆ ਸਕੀਏ ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਸਾਡਾ ਆਰਟੀਕਲ ਅੱਗੇ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰਦੇ ਹੋ ਤਾਂ ਇਸ ਨਾਲ ਸਾਡਾ ਵੀ ਮਾਣ ਹੋਰ ਵਧ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣਾ ਇੱਕ ਸੁਝਾਅ ਜ਼ਰੂਰ ਪੇਸ਼ ਕਰੋ ਤਾਂ ਕਿ ਅਸੀਂ ਆਉਣ ਵਾਲੀਆਂ ਜਾਣਕਾਰੀਆਂ ਦੇ ਵਿੱਚ ਹੋਰ ਸੁਧਾਰ ਕਰ ਸਕੀਏ

About lakhwidner Singh

Check Also

ਅੰਮ੍ਰਿਤਪਾਲ ਦੇ ਆਪਣੇ ਹੀ ਹੋਏ ਵਿਰੋਧ ਚ ਪੈਗਿਆ ਪੰਗਾ !

ਅ ਸੀਂ ਹਰ ਰੋਜ਼ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਤੇ ਬਹੁਤ ਸਾਰੀਆਂ ਖ਼ਬਰਾਂ ਦੇਖਦੇ ਰਹਿੰਦੇ ਹਾਂ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *