ਅੰਮਰਤਪਾਲ ਸਿੰਘ ਨੇ ਸੁਧੀਰ ਸੂਰੀ ਦੀ ਮੌ ਤ ਦੇ ਬਾਦ ਦਿੱਤਾ ਵੱਡਾ ਬਿਆਨ

ਅਜ ਦੀ ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਜਿਸ ਦੇ ਵਿਚ ਦਸਿਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ ਕਿ ਅੰਮਰਤਪਾਲ ਸਿੰਘ ਜਿਹਨਾ ਦੇ ਵਲੋ ਕਿਹਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ ਕਿ ਜੋ ਪਹਿਲਾ ਸਿੱਖਾ ਦੇ ਨਾਲ ਕਰਿਆ ਗਿਆ ਹੈ। ਇਹ ਸਭ ੳੁਸੇ ਦੇ ਨਤੀਜੇ ਨਿਕਲ ਕੇ ਸਾਹਮਣੇ ਆ ਰਹੇ ਹਨ ਪਰਮ ਪਰਮਾਤਮਾ ਜਿਸ ਦੇ ਵਲੋ ਸਜਾ ਦਿੱਤੀਆ ਜਾ ਰਹੀਆ ਹਨ।ਜਿਹੜੀਆ ਇਹਨਾ ਨੇ ਹੱਥਾ ਨਾਲ ਗੰਢਾ ਦਿੱਤੀਆ ਸਨ ਹੁਣ ਇਹਨਾ ਨੂੰ ਦੰਦਾ ਦੇ ਨਾਲ ਖੋਲਣੀਆ ਪੈ ਰਹੀਆ ਹਨ

ਇਸ ਕਰਕੇ ਹੁਣ ਚੀਕਾ ਨਾ ਮਾ ਰਨ। ੳੁਹਨਾ ਨੇ ਖੁਦ ਅੰਮਰਤ ਨਹੀ ਛਕਿਆ ਹੈ ਗੁਰੂ ਸਾਹਿਬ ਨੇ ਵੀ ਪੰਜ ਪਿਆਰੇ ਸਾਜੇ ਸਨ ੳੁਹਨਾ ਤੋ ਬਾਦ ਦੇ ਵਿਚ ਅੰਮਰਤ ਛਕਿਆ ਸੀ। ਇਸ ਕਰਕੇ ੳੁਹਨਾ ਨੇ ਪੰਜ ਪਿਆਰਿਆ ਤੋ ਸਿਖ ਰੂਪੀ ਬਣੇ ਹਨ ਕਹਿਣਾ ਹੈ ਕਿ ਨਸ਼ਾ ਸਾਡੇ ਨੌਜਵਾਨਾ ਦਾ ਘਾਣ ਕਰ ਰਿਹਾ ਹੈ

ੳੁਹਨਾ ਦੀ ਜਵਾਨੀ ਜਿੰਦਗੀ ਨੂੰ ਖਤਮ ਕਰ ਰਿਹਾ ਹੈ। ੳੁਸ ਦੇ ਨਾਲ ਦਾ ਸਵਾਲ ਕਿਓਂ ਨਹੀ ਪੁੱਛਿਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਅਜਿਹਾ ਅੰਮਰਤਪਾਲ ਸਿੰਘ ਦੇ ਵਲੋ ਰਿਪੋਰਟਰ ਨੂੰ ਕਿਹਾ ਜ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਬੀਤੀ ਸ਼ਾਮ ਸੁਧੀਰ ਸੂਰੀ ਜਿਸ ਦਾ ਕਿ ਕਤ ਲ ਕਰਿਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਜਿਸ ਦੇ ਵਲੋ ਗੋ ਲੀ ਆ ਮਾ ਰੀਆ ਜਾਂਦੀਆ ਹਨ ੳੁਹ ਸਰਦਾਰ ਹੁੰਦਾ ਹੈ।

ਜਿਸ ਦੇ ਕਰਕੇ ਨਿਸ਼ਾਨਾ ਅੰਮਰਤਪਾਲ ਤੇ ਲਾਇਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ ਕਿ ੳੁਸ ਦੇ ਵਲੋ ਗਲਤ ਸੋਚ ਨੂੰ ਭਰਿਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਜਿਸ ਦੇ ਕਰਕੇ ੳੁਹਨਾ ਤੇ ਨਿਸ਼ਾਨਾ ਕਸਿਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ ਕਿ ਇਸ ਸਭ ਦਾ ਜਿੰਮੇਵਾਰ ੳੁਹੀ ਹੈ।

ਦੋਸਤੋ ਇਹ ਜੋ ਜਾਣਕਾਰੀ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸ ਰਹੇ ਹਾਂ ਇਹ ਸਾਰੀ ਵੀਡੀਓ ਤੇ ਆਧਾਰਤ ਹੈ ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਨੂੰ ਬਣਾਉਣ ਦੇ ਵਿੱਚ ਸਾਡਾ ਕੋਈ ਵੀ ਹੱਥ ਨਹੀਂ ਹੈ ਇਹ ਜਾਣਕਾਰੀ ਸਿਰਫ਼ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਡੇ ਨਾਲ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਰਾਹੀਂ ਅੱਗੇ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰ ਰਹੇ ਹਾਂ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਤੇ ਜੁੜ ਕੇ ਰਹਿਣ ਲਈ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਡਾ ਬਹੁਤ ਬਹੁਤ ਧੰਨਵਾਦ ਕਰਦੇ ਹਾਂ ਏਦਾਂ ਦੀਆਂ ਹੋਰ ਜਾਣਕਾਰੀਆਂ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਡੇ ਸਾਹਮਣੇ ਲਿਆਉਂਦੇ ਰਹਾਂਗੇ ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਸਾਡੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦੇਖਣ ਦੇ ਲਈ ਤੁਸੀਂ ਸਾਡੇ ਫੇਸਬੁੱਕ ਪੇਜ ਨੂੰ ਜ਼ਰੂਰ ਕਰੋ

ਅਸੀਂ ਤਾਜ਼ਾ ਜਾਣਕਾਰੀ ਤਾਜ਼ੀਆਂ ਖ਼ਬਰਾਂ ਪੰਜਾਬੀ ਵਾਇਰਲ ਖ਼ਬਰਾਂ ਅਤੇ ਇੰਟਰਟੇਨਮੈਂਟ ਖ਼ਬਰਾਂ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਲੈ ਕੇ ਆਉਂਦੇ ਹਾਂ ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ ਕਿ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਇਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੇ ਹੋਰ ਆਰਟੀਕਲ ਲੈ ਕੇ ਆਈਏ ਤੁਹਾਡੇ ਪੇਜ ਲਾਈਕ ਜਰੂਰ ਕਰੋ ਅਤੇ ਸਾਡੇ ਆਰਟੀਕਲ ਨੂੰ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰੋ ਤਾਂ ਕਿ ਅਸੀਂ ਹੋਰ ਜਾਣਕਾਰੀਆਂ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਲੈ ਕੇ ਆ ਸਕੀਏ ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਸਾਡਾ ਆਰਟੀਕਲ ਅੱਗੇ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰਦੇ ਹੋ ਤਾਂ ਇਸ ਨਾਲ ਸਾਡਾ ਵੀ ਮਾਣ ਹੋਰ ਵਧ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣਾ ਇੱਕ ਸੁਝਾਅ ਜ਼ਰੂਰ ਪੇਸ਼ ਕਰੋ ਤਾਂ ਕਿ ਅਸੀਂ ਆਉਣ ਵਾਲੀਆਂ ਜਾਣਕਾਰੀਆਂ ਦੇ ਵਿੱਚ ਹੋਰ ਸੁਧਾਰ ਕਰ ਸਕੀਏ

About lakhwidner Singh

Check Also

ਅੰਮ੍ਰਿਤਪਾਲ ਸਿੰਘ ਦੇ UnderGround ਚਾਚਾ ਜੀ ਦਾ !

ਅ ਸੀਂ ਹਰ ਰੋਜ਼ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਤੇ ਬਹੁਤ ਸਾਰੀਆਂ ਖ਼ਬਰਾਂ ਦੇਖਦੇ ਰਹਿੰਦੇ ਹਾਂ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *