ਹੁਣੇ ਹੁਣੇ ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਦੇ ਕਰਕੇ ਸਾਰਾ ਸੱਚ ਆ ਗਿਆ ਸਾਹਮਣੇ !

ਅਜ ਦੀ ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਦੇ ਵਿਚ ਦਸਿਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ ਕਿ ਇੰਦਰਜੀਤ ਨਿੱਕੂ ਪੰਜਾਬੀ ਕਲਾਕਾਰ ਜਿਸ ਨੂੰ ਦੇਖ ਕੇ ਨਵੇ ਮੁੰਡਿਆ ਨੇ ਪੱਗ ਬੰਨਣੀ ਸ਼ੁਰੂ ਕੀਤੀ ਸੀ। ਕਿਹਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ ਕਲ ਤੋ ਪੰਜਾਬੀ ਕਲਾਕਾਰ ਦਾ ਬੜਾ ਵਿਰੋਧ ਕਰਿਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ ਪਰ ਕੁਝ ਲੋਕ ੳੁਹਨਾ ਦੇ ਪੱਖ ਦੇ ਵਿਚ ਹੀ ਆ ਰਹੇ ਹਨ ਕਹਿਣਾ ਹੈ

ਕਿ ਇੰਦਰਜੀਤ ਨਿੱਕੂ ਜਿਹੜੇ ਕਿ ਕਿਸੇ ਬਾਬੇ ਦੇ ਦਰਬਾਰ ਦੇ ਵਿਚ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਤੇ ੳੁਹਨਾ ਦੇ ਅਗੇ ਜਾ ਕੇ ਕਹਿੰਦਾ ਹੈ ਕਿ ੳੁਸ ਦੀ ਜਿੰਦਗੀ ਦੇ ਵਿਚ ਬੜੀਆ ਮੁਸ਼ਕਿਲਾਂ ਹਨ। ੳੁਸ ਦੇ ਸਿਰ ਤੇ ਬੜਾ ਕਰਜਾ ਹੈ ਜਿਸ ਦੇ ਕਰਕੇ ੳੁਸ ਦਾ ਹਲ ਕਰਿਆ ਜਾਵੇ। ਇਹਨਾ ਦੇ ਵਲੋ ਬਾਬੇ ਦੀ ਵਡਿਆਈ ਦੇ ਲਈ ਧਾਰਮਿਕ ਗੀਤ ਵੀ ਗਾਏ ਜਾਂਦੇ ਹਨ

ਪੰਜਾਬੀ ਕਲਾਕਾਰ ਦਿਲਜੀਤ ਦੋਸ਼ਾਂਝ ਦੇ ਵਲੋ ਵੀ ਇੰਦਰਜੀਤ ਨਿੱਕੂ ਜਿਨਾ ਦੇ ਵਲੋ ੳੁਹਨਾ ਦੇ ਪਖ ਦੇ ਵਿਚ ਇੰਸਟਾਗਰਾਮ ਤੇ ਸਟੋਰੀ ਵੀ ਪਾਈ ਕਹਿਣਾ ਹੈ ਕਿ ੳੁਹਨਾ ਨੇ ਬੜਾ ਕੰਮ ਕਰਿਆ। ੳੁਸ ਦੇ ਨਾਲ ਵੱਡੀ ਠੱਗੀ ਵੱਜੀ ਹੈ ਸ਼ੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਤੇ ੳੁਹਨਾ ਦੀ ਵੀਡੀਓ ਬੜੀ ਹੀ ਵਾਈਰਲ ਹੋ ਰਹੀ ਹੈ। ਕਿਹਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ

ਕਿ ਨਿੱਕੂ ਜੀ ਪਹਿਲਾ ਵੀ ਕਿਹਾ ਕਰਦਾ ਸੀ ਕਿ ੳੁਸ ਦਾ ਪਿਛਲਾ ਸਮਾ ਬੜਾ ਮਾ ੜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਜਿਸ ਦੇ ਕਰਕੇ ੳੁਸ ਦੇ ਪਰਿਵਾਰ ਨੂੰ ਬੜੀਆ ਮੁਸ਼ਕਿਲਾ ਦਾ ਸਾਹਮਣਾ ਕਰਨਾ ਪਿਆ ਹੈ।ਅਜਿਹੀਆ ਹੀ ਕੁਝ ਗਲਾ ੳੁਹਨਾ ਦੇ ਵਲੋ ਬਾਬੇ ਦੇ ਸਾਹਮਣੇ ਕਰੀਆ ਜਿਹੜਾ ਬਾਬਾ ੳੁਸ ਦੇ ਕੋਲੋ ਕਾਰੋਬਾਰ ਦੇ ਬਾਰੇ ਪੁਛ ਰਿਹਾ ਹੈ।

ਦੋਸਤੋ ਇਹ ਜੋ ਜਾਣਕਾਰੀ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸ ਰਹੇ ਹਾਂ ਇਹ ਸਾਰੀ ਵੀਡੀਓ ਤੇ ਆਧਾਰਤ ਹੈ ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਨੂੰ ਬਣਾਉਣ ਦੇ ਵਿੱਚ ਸਾਡਾ ਕੋਈ ਵੀ ਹੱਥ ਨਹੀਂ ਹੈ ਇਹ ਜਾਣਕਾਰੀ ਸਿਰਫ਼ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਡੇ ਨਾਲ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਰਾਹੀਂ ਅੱਗੇ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰ ਰਹੇ ਹਾਂ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਤੇ ਜੁੜ ਕੇ ਰਹਿਣ ਲਈ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਡਾ ਬਹੁਤ ਬਹੁਤ ਧੰਨਵਾਦ ਕਰਦੇ ਹਾਂ ਏਦਾਂ ਦੀਆਂ ਹੋਰ ਜਾਣਕਾਰੀਆਂ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਡੇ ਸਾਹਮਣੇ ਲਿਆਉਂਦੇ ਰਹਾਂਗੇ ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਸਾਡੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦੇਖਣ ਦੇ ਲਈ ਤੁਸੀਂ ਸਾਡੇ ਫੇਸਬੁੱਕ ਪੇਜ ਨੂੰ ਜ਼ਰੂਰ ਕਰੋ

ਅਸੀਂ ਤਾਜ਼ਾ ਜਾਣਕਾਰੀ ਤਾਜ਼ੀਆਂ ਖ਼ਬਰਾਂ ਪੰਜਾਬੀ ਵਾਇਰਲ ਖ਼ਬਰਾਂ ਅਤੇ ਇੰਟਰਟੇਨਮੈਂਟ ਖ਼ਬਰਾਂ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਲੈ ਕੇ ਆਉਂਦੇ ਹਾਂ ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ ਕਿ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਇਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੇ ਹੋਰ ਆਰਟੀਕਲ ਲੈ ਕੇ ਆਈਏ ਤੁਹਾਡੇ ਪੇਜ ਲਾਈਕ ਜਰੂਰ ਕਰੋ ਅਤੇ ਸਾਡੇ ਆਰਟੀਕਲ ਨੂੰ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰੋ ਤਾਂ ਕਿ ਅਸੀਂ ਹੋਰ ਜਾਣਕਾਰੀਆਂ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਲੈ ਕੇ ਆ ਸਕੀਏ ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਸਾਡਾ ਆਰਟੀਕਲ ਅੱਗੇ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰਦੇ ਹੋ ਤਾਂ ਇਸ ਨਾਲ ਸਾਡਾ ਵੀ ਮਾਣ ਹੋਰ ਵਧ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣਾ ਇੱਕ ਸੁਝਾਅ ਜ਼ਰੂਰ ਪੇਸ਼ ਕਰੋ ਤਾਂ ਕਿ ਅਸੀਂ ਆਉਣ ਵਾਲੀਆਂ ਜਾਣਕਾਰੀਆਂ ਦੇ ਵਿੱਚ ਹੋਰ ਸੁਧਾਰ ਕਰ ਸਕੀਏ

About lakhwidner Singh

Check Also

ਅੰਮ੍ਰਿਤਪਾਲ ਦੀ ਮਰਸੀਡੀਜ਼ ਤੋਂ ਲੈ ਕੇ ਜਗਾੜੂ ਰੇਹੜੀ ਤੱਕ ਫੜ ਲਿਆ ਪਰ ਉਹ ਕਿਉਂ ਨਹੀਂ !

ਅ ਸੀਂ ਹਰ ਰੋਜ਼ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਤੇ ਬਹੁਤ ਸਾਰੀਆਂ ਖ਼ਬਰਾਂ ਦੇਖਦੇ ਰਹਿੰਦੇ ਹਾਂ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *